EPL: Man Utd ta 'ƙi' damar sayen Ndidi

EPL: Man Utd ‘turned down’ opportunity to sign Ndidi
An ruwaito cewa Manchester United ta ƙi karɓar damar siyan ɗan wasan tsakiya na Super Eagles, Wilfred Ndidi, a lokacin bazara na 2024 na Janairu.

An bayyana hakan ne ta bakin ƙwararren mai siyan ƙwallon ƙafa, Fabrizio Romano, yayin da yake magana a shirinsa na Here We Go.

A cewar Romano, Ndidi zai zama ɗan wasan da Red Devils za ta saya "mai rahusa".

Maimakon haka, lokacin da Ndidi ya bar Leicester City, ya ci gaba da sanya hannu a Besiktas duk da cewa yana sha'awar komawa Old Trafford.

"Zan iya gaya muku cewa an ba Wilfred Ndidi, tsohon ɗan wasan tsakiya daga Leicester, wanda yanzu yake Besiktas, damar zuwa Man United," in ji Romano.

"Dama mai rahusa, ɗan wasan ya yi sha'awar komawa amma Man United ta yanke shawarar nan take ba za ta ci gaba ba."

Previous Post Next Post