A wani abu da ya yi kama da siyasa, ɗan tsohon shugaban jam'iyyar APC ta ƙasa, AbdulAziz Abdullahi Umar Ganduje, ya sayi fom don tsayawa takarar majalisar wakilai don neman kujerar Dawakin Tofa/Tofa/ Rimin Gado.
An ga AbdulAziz wanda ke aiki tare da Kwankwaso bayan ya bar gidajen iyalansa, a wani faifan bidiyo yana yi wa Kwankwaso bayani game da manufarsa.
Da wannan matakin, AbdulAziz zai fafata da ɗan takarar APC a ɗaya daga cikin manyan 'yan takarar kujerar majalisar wakilai a Kano.
NDC ta ci gaba da samun tushe a Kano bayan da Kwankwaso ya koma jam'iyyar daga ADC.
